-‘๑’- Club Teen -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- Club Teen -‘๑’-

You are not connected. Please login or register

[HD]Tổng hợp 1 số virut quấy rối người khác

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ßÿ•Š†σçk²¹°

ßÿ•Š†σçk²¹°
Rồng Trắng
Rồng Trắng

Sau một thời gian học tập, quan tâm tới vấn đề làm một số virus vui[You must be registered and logged in to see this image.] mình thấy VNZ mới chỉ dừng lại ở một số bài post lúc đầu còn về sau toàn là thảo luận. Mình đã tìm tòi nghiên cứu, mò mẫm dò dẫm , tìm hiểu và đã tổng hợp được một số con virus để trêu chọc bạn bè hay kẻ thù .
Bộ sưu tập của mình gồm 15 con virus ( gọi là virus cho sang chứ thực ra chỉ là phần mềm đơn giản nên các bạn không sợ bị anti phát hiện [You must be registered and logged in to see this image.] ).Dưới đây là danh sách các virus [You must be registered and logged in to see this image.] :

1. Virus cắt mạng ( khá hay)
  2. Virus đảo chuột ( chuột trái thành chuột phải và ngược lại )
  3. Virus đưa ra một bảng thông báo để dọa người khác và không thể tắt đc ( thực ra vào Alt ctrl Del là OK [You must be registered and logged in to see this image.])
  4. Virus đổi định dạng ( cái này khá phiền vì nó sẽ đổi định dang linh tinh, vd như exe -> png [You must be registered and logged in to see this image.])
  5. Virus ép phím backspace liên tục gây ức chế, muốn chửi cũng không đc ( các bạn cũng có thể đổỉ thành ép phím khác )
  6. Virus làm lag máy ( có 2 cái) khiến victim phải bỏ ra 5 - 10' để tắt hoặc raset máy luôn
  7. Bộ 3 virus làm tắt máy, restart và log off
  8. Virus khiến ổ đĩa cứ mở ra đóng vào liên tục cực phiền [You must be registered and logged in to see this image.]
  9. Cuối cùng là một con virus có ích ( đây là sự khác biệt) : giúp chúng ta dọn rác trong máy [You must be registered and logged in to see this image.]

Giới thiệu đã nhiều mình xin đưa ra link luôn: Các bác coppy paste hoặc kéo link lên nhá
Để thuận tiện cho các bạn trong việc trêu chọc ( có khi là trả thù [You must be registered and logged in to see this image.] ), mình tặng thêm cho các bạn phần mềm thay đổi icon khá chuyên dụng là Iconpackager full, download tại đây( mượn link của bạn Blackgalang) . Giới thiệu sơ qua về phần mềm này cho các bạn thêm yên tâm:

[You must be registered and logged in to see this image.]
Các tính năng:
* IconPackager có hàng loạt các chức năng khác nhau cho phép người dùng tùy biến icon của Windows.
* Mới: Tự động tăng đến kích cỡ cực đại trong Windows Vista.
* Mới: Đổi màu icon
* Mới: Giao diện người dùng
* Chuyển đổi tất cả các icon Windows
* Hàng ngàn gói icon để lựa chọn trên Wincustomize.com
* Sử dụng các icon lớn trên Windows XP
* Áp dụng ngẫu nhiên các gói icon khi khởi động Windows XP
* Tạo các gói icon
* Dễ dàng xem trước các icon với IconExplorer
* Tính năng tích hợp vào menu chuột phải cho phép thay đổi icon nhanh chóng và dễ dàng
* Dễ dàng lựa chọn icon

Yêu cầu hệ thống:

- Windows 2000/XP/2003/Vista
- 50MB free drive space
- 256MB RAM
- Các ngôn ngữ được hỗ trợ: Đan Mạch, Anh, Pháp, Ý, Nhật, Hàn, TBN

Bonus cho các bạn mặt hình troll [You must be registered and logged in to see this image.] để gửi cho victim khiến nó thêm ức chế [You must be registered and logged in to see this image.]
Bạn nào đọc thấy hay thì tks không hay thì thôi đừng nói lời đắng cay [You must be registered and logged in to see this image.]

_________________________UPDATE_________________________
Một số bạn hỏi mình cách sử dụng mình xin trả lời luôn là chỉ việc tải về và send cho victim qua web,yh hay fb ( rất đơn giản đúng k ).
Lưu ý 1 chút về file lag máy, các bạn khi đổi tên file này ( để lừa mà) thì edit đổi 1.bat -> tên file mới đổi.bat .
Sau khi bạn nhoxtim nói rằng file có virus, mình đã rà soát và tìm được nguyên nhân[You must be registered and logged in to see this image.]o 2 file làm đơ chuột và bàn phím (2 file này ảnh hưởng trực tiếp đến thiết bị máy nên bị ngăn lại, mình đã xoá 2 fie này.Các ban đã tải 2 file này cũng k cần lo lắng, hãy xoá 2 file naỳ và yên tâm máy tính k sao, bác nào chưa tin có thể dùng soft kiểm dịch
Bàn phím hỏng phải dùng on-screen keyboard nên k đc nhanh, mi em sẽ pót cách tắt virus theo yêu cầu của mấy bác đã thực nghiệm tại chính nhà mình [You must be registered and logged in to see this image.]

Nguồn: [You must be registered and logged in to see this link.]

https://xclub.123.st

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]