-‘๑’- Club Teen -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- Club Teen -‘๑’-

You are not connected. Please login or register

Left 4 Dead - Nhập vai zombie!

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Empty Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Sat Aug 25, 2012 1:54 pm

ஐKiraஐ

ஐKiraஐ
Rồng Đỏ
Rồng Đỏ

Trong Left 4 Dead giới thiệu chức năng chơi phe Zombie đầy hấp dẫn, tuy nhiên nó chỉ xuất hiện trong chế độ chơi “Versus” giữa hai đội người và Zombie với nhau. Thế trong trường hợp không có người chơi nào để... “tẩm quất” cho đỡ buồn thì sao? Bài viết dưới sẽ giới thiệu cho bạn một cách khác nữa để có thể chơi phe Zombie một mình, chiến đấu với phe người sống sót, được điều khiển bằng A.I. máy.

[You must be registered and logged in to see this image.]

+ Đầu tiên, bạn phải có Left 4 Dead được cài đặt trong máy

+ Vào game, chắc rằng bạn có thể mở bảng console của game bằng nút “~”. Nếu không mở được bảng console này, có nghĩa là game đã khóa nó. Bạn có thể mở lại bản console này bằng cách vào phần Options -> Keyboard/Mouse. Chọn phần Allow Developer Console và nhấn Enabled.

+ Vào mục Single Player, chọn một màn chơi bất kỳ.

+ Sau khi đã vào, đánh lệnh sv_cheats 1 bật chế độ “chơi ăn gian” lên

+ Nhập lệnh sb_all_bot_team 1

+ Nhập lệnh director_no_human_zombies 0

+ Cuối cùng nhập sb_stop 1 rồi nhấn nút M (nút mặc định để chọn team), chọn qua phe Zombie và bắt đầu tìm diệt những người còn sống sót!

+ Tuy nhiên, như thế chưa phải là hết khi bạn phải đánh thêm lệnh sb_stop 0 lẫn director_force_versus_start 1 để bắt đầu trận chiến.

https://xclub.123.st

2Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Empty Re: Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Thu Mar 21, 2013 3:41 pm

facenoname1

facenoname1
Gà Con
Gà Con

bạn ơi, mình làm như trên nhưng mà không đc.Bạn chỉ lại cho mình được ko??? 2

3Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Empty Re: Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Mon Apr 07, 2014 5:38 pm

chienthan1991bc

chienthan1991bc
Gà Con
Gà Con

facenoname1 đã viết:bạn ơi, mình làm như trên nhưng mà không đc.Bạn chỉ lại cho mình được ko??? 2

minh cũng không lam dược . bấm chữ M roi nhung không thay ji hiện ra.

ban chỉ cụ thể hơn dược không

4Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Empty Re: Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Wed Jul 30, 2014 3:25 pm

tran thuan thien

tran thuan thien
Gà Con
Gà Con

thay hay hen 14 

5Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Empty Re: Left 4 Dead - Nhập vai zombie! Tue Mar 03, 2015 8:35 pm

chicken195vn

chicken195vn
Gà Con
Gà Con

lừa nhau ak 12

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]